รายชื่อผู้ทำคะแนนสูงสุดในการจำลองสอบแข่งขันครูผู้ช่วย 200 อันดับแรก จัดโดย Sonfree.com(สอนฟรีดอทคอม)


จากประกาศ http://www.sonfree.com/detail_download.php?id=2

ลำดับที่
 ชื่อผู้สมัคร
คะแนนรวม(350 คะแนน)
คิดเป็นร้อยละ
สอบครบทุกวิชาแล้ว
1
 ศิริลักษณ์
270
77
2
  Pattra Tuankhuntod pattra.tuankhuntod
270
77
3
  EnjoyZzeries Sosad EnjoyZzeries1
243
69
4
 Duyzaa
237
68
5
  ภาค ภูมิ tchumphl
234
67
6
  Srimuang Phathira srimuang.phathira
218
62
7
 Nita
218
62
8
 JAMESSITTHA
218
62
9
  ลักกี้ โชคดี
216
62
10
 daungkham
214
61
11
  Prasopchok Klinprayoon gogoprincec
213
61
12
  โจโจ้ นักขับรถมืออาชีพ
209
60
13
  Kru James Sittha Saodan sitthakrujames.saodan
202
58
14
 ดวงจันทร์
200
57
15
  Theeradej Suriya theeradej.suriya
184
53
16
  Supawadee Pramnak
183
52
17
 arisakhotcompoo
178
51
18
  Yot Prukchaikul yot.prukchaikul
172
49
19
 wannisa
171
49
20
 prajak2014
169
48
21
 ormruetai
167
48
22
  Kru Pairwa kru.pairwa
127
36
23
 siriponk
124
35
24
  Guggig Z Panida panida.ky
124
35
25
  Prapasson Chaiyaban
120
34
26
 jjnjoy
118
34
27
 ครูพงษ์ลัดดา
113
32
28
 sanith_08@hotmail.com
112
32
29
 DerKaiser
111
32
30
  เจตนาแต่ว่าไม่ตั้งจัย. อย่ากึ๊ดนัก
108
31
31
 pairwa
107
31
32
 kho
101
29
33
 Jibby
101
29
34
  Luffy Nk naviya.naokangmai.3
97
28
35
 Nannii
93
27
36
  Palmy Ritthisan palmy.ritthisan
87
25
37
 luck_65@hotmail.com
85
24
38
  ปรัชญา ยาตาแสง pradyapk
84
24
39
 sofia
84
24
40
 kittykate
84
24
41
  อยากมี คนรู้ใจ kongphob.bang
83
24
42
 สิรภัทร
83
24
43
 Malai
82
23
44
 husna
80
23
45
 tanny44444@gmail.com
79
23
46
 bosongdat
79
23
47
 wara0052
78
22
48
  สานฝัน ให้เป็นจริง ann.nong.3
77
22
49
  จอมเวทย์ หลังเลิกเรียน
76
22
50
 nusdeen
76
22
51
 pronphun
76
22
52
 sukanya promta
75
21
53
 noot
74
21
54
  Love DbLove dblovel
73
21
55
 sataniczone
72
21
56
  Pongsakron Sonsa lizzy.bomie
70
20
57
 maria
70
20
58
 siko455
69
20
59
 nantinath
69
20
60
  Copycopy Kung copycopy.kung.14
69
20
61
 roh
69
20
62
  Un Loveable un.loveable.5492
67
19
63
  Pol Commandos VihokCr
67
19
64
  Mai Kamolwan Kru.Mai
67
19
65
  ลอดช่อง น้ำกระทิ
67
19
66
  ศิรินภา เติมสูงเนิน
67
19
67
  Ram Ja Ja
66
19
68
 First1one
66
19
69
  Jitjun Nu Pui jitjun.nupui
66
19
70
 soda111
66
19
71
 Panida_ky@hotmail.com
66
19
72
 tak22
64
18
73
  Jirasak Burapha jirasak.burapha
64
18
74
  Mang Mod ant.modtanoy.3
63
18
75
 saowarod_26@hotmail.com
63
18
76
  Goo Golff palongtongsoo
63
18
77
  Teepakorn Net Janpum teepakorn.janpum
62
18
78
  Krit Chanthrarak Ball.Smooth
62
18
79
  อเล็กซ์ พิริยะ adirek.piriyasupakit
62
18
80
 แจนแจน
62
18
81
  Wilawan Sihanam wilawan.sihanam
61
17
82
 ya tonsakun
60
17
83
  จำปา เข็มทอง
60
17
84
  Note Pc note.pc.7
59
17
85
 weeare
59
17
86
 patong26
59
17
87
  Payap Detin payap.detin
58
17
88
 prim_patcha@hotmail.com
57
16
89
 konsuay
57
16
90
  ว่าที่ร้อยตรีสุรดิษ ภูหัดนา
56
16
91
 kung ped noi
56
16
92
 Kru.mai
56
16
93
  Apaporn Pitchit apaporn.pitchit
56
16
94
 het091
55
16
95
 phuwanat
55
16
96
 ลิขิต
55
16
97
 ปุ๋ย
54
15
98
  Teacherkitty Hello teacherkitty.hello
53
15
99
 koki
53
15
100
 mor3579
53
15
101
 Puping
53
15
102
  วิไลวรรณ บุญเทียม
52
15
103
  Ki Ray Na ki.r.na.18
51
15
104
 sirichot1
50
14
105
  สุดที่ร๊ากก ร๊ากกที่สุด mirl.eve
50
14
106
 APICHAT
50
14
107
 aueng_555@hotmail.com
50
14
108
 y2jfanclub
49
14
109
  Tanawat Aof creativeaoff
48
14
110
 tantara
47
13
111
  Toptomatic LP toptomatic.wiangsamood
46
13
112
 Jantima
46
13
113
  Chalinee Lapan taewza.sassygirl
46
13
114
  Pop Dongdang pop.dxngdaeng
46
13
115
  Boonyarat Inyim Karn boonyarat.inyim
46
13
116
 wiyada masman
46
13
117
  นารีนุช อิอิ nareebanz
46
13
118
 katesarin
46
13
119
 yodkwanfoodscience
46
13
120
  ธีรพงศ์ จันทรัตน์ pathad.khung
45
13
121
 suriyawong
45
13
122
  Wat Thong
45
13
123
  Saitip Tananoppamon zani.lee
45
13
124
 JHarun
43
12
125
 yapit
42
12
126
  Unloveable Ori tea.socool
42
12
127
  น้องรถเมล์ กะ พี่อั้ม prattna.rotmal
42
12
128
 Nutsarin
42
12
129
  Soravich Jindia soravich.jindia
42
12
130
 sopinun
42
12
131
  Angust Ree angust.ree
42
12
132
  Wonder Tae kataeon
42
12
133
 tikwinsmile3351
42
12
134
 tanaporn
41
12
135
 porleehae
41
12
136
 oil_4455@hotmail.com
41
12
137
 yut
41
12
138
 phakamat1234@hotmail.com
41
12
139
  Aj Boonnapot Utasongkawat boonnapot.utasongkawat
41
12
140
 rangsikul_m
41
12
141
  เหนื่อยไหม หัวใจ porpeang55
40
11
142
 jong2526
39
11
143
  GuDream Saicheua dreamseven
39
11
144
  Lalita Taptanee lalita.tuptanee
39
11
145
 four
38
11
146
  Kun Maew Meaw KunkruPI
38
11
147
 หมูน้อย
38
11
148
 กัญญาภัค
38
11
149
 อนุสร
38
11
150
 tongbodyslam
38
11
151
 สุพัฒน์
37
11
152
  Mah Mee mah.mee.1
37
11
153
  nuiii044
36
10
154
  นายหวาน คับผม
36
10
155
 Tananya2
35
10
156
 wasana23
35
10
157
  Bothun Flower bothun.flower
35
10
158
 boonchit
34
10
159
 aiwsilove
34
10
160
 krunumneung
33
9
161
  Nutsarin Aungkasing nutsarin.aungkasing
33
9
162
 chanatchayanan
33
9
163
  พรนับพัน คำดวงดาว kookeschadaporn.seanghan
33
9
164
  Fareedah Tohnu fareedah.tohnu
32
9
165
  คนเลวมีคนเดียวในโลก หมาวัด แค่นั้น thawee.pok
32
9
166
  Kru Monticha Sipta monticha.sipta
31
9
167
 anatomic
31
9
168
 jangjaa
29
8
169
 tarbt
27
8
170
  นายตัวแสบ กะ ยัยตัวร้าย kung.tom.diiz
26
7
171
  Porasit Charl porasit.charl
26
7
172
 นัน
26
7
173
 Yaimai
24
7
174
 suradit
23
7
175
 prodobaggine
23
7
176
 kwonthicha
22
6
177
  PaRry MoHo parry.moho
19
5
178
 Noomayza
15
4
179
 chopperrocker
13
4
180
 janchay
12
3
181
 ekkalak
12
3
182
 parewa
11
3
183
  Powerbom Kawan powerbom.kawan
9
3
184
 CHANA
8
2
185
  Parcan Ja parjittong
7
2
186
 emruthai1987
6
2
187
 sanoorpin
5
1
188
  นิธินันท์ วรรณา nithinan1989
4
1
189
 krukate
4
1
190
  Jirattikarn Rakproom jirattikarn.rakproom
2
1
191
 ฝันรักอ่าวโลมาน้อย
2
1
192
 krutoe
2
1
193
  Kitisak Phibunn kitisak.phibunn
1
0
194
 dejung
1
0
195
  Lokkate Oa lokkate.oa
1
0
196
 gengjung
1
0

รวมผู้ที่ทำแบบทดสอบแล้วทั้งหมด 196 คน ทำครบทุกวิชาแล้ว 20 คน ยังไม่ครบ 176 คน